Nhà riêng Lạc Trung 32m² 4 tầng - Ô tô đỗ cửa, vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạc Trung 32m² 4 tầng - Ô tô đỗ cửa, vị trí đẹp

12.5 tỷ
32 m² - 391 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

1 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa tại trung tâm quận Hai Bà Trưng, chủ nhà thiện chí bán gấp để chuyển vào Nam sinh sống. Căn nhà sở hữu vị trí cực đẹp khi chỉ cách mặt phố Lạc Trung 10m, ô tô đỗ tận cửa, cực kỳ thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m² (diện tích sử dụng thực tế 40m²)
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng kiên cố, thiết kế mỗi tầng 2 phòng ngủ thông thoáng với cầu thang ở giữa tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, không gian sống yên tĩnh, văn minh, sạch sẽ. Mặt tiền 3.2m vuông vắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Lạc Trung và THCS Lạc Trung chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần siêu thị WinMart và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển nhanh chóng đến bệnh viện Thanh Nhàn và bệnh viện Ung Bướu Hà Nội trong 5 phút.
  • Gần công viên Tuổi Trẻ, không gian xanh lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường lớn như Minh Khai, Kim Ngưu, Thanh Nhàn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với gia đình trẻ tìm kiếm chốn an cư ổn định, lâu dài tại trung tâm Hà Nội hoặc những khách hàng muốn sở hữu tài sản có vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, dân trí cao.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong hôm nay!