Nhà riêng Lạc Long Quân Tây Hồ 56m² 19.8 tỷ - Vị trí đẹp, thang máy! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạc Long Quân Tây Hồ 56m² 19.8 tỷ - Vị trí đẹp, thang máy!

19.8 tỷ
56 m² - 354 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

3 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
56 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm nhà phố tại quận Tây Hồ với thiết kế 6 tầng hiện đại, tích hợp thang máy cao cấp, mang lại sự tiện nghi và đẳng cấp tuyệt đối cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:56m²
  • Bố trí:Nhà xây 6 tầng kiên cố, có thang máy vận hành êm ái, bố trí công năng tối ưu cho từng tầng
  • Đặc điểm:Ngõ trước nhà rộng rãi, thông thoáng, giao thông đi lại cực kỳ thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa, chỉ mất vài phút di chuyển ra Hồ Tây tận hưởng không khí trong lành
  • Gần chợ Lạc Long Quân, thuận tiện mua sắm và nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Hệ thống trường học các cấp chất lượng cao của quận Tây Hồ phân bố xung quanh
  • Kết nối giao thông nhanh chóng tới các trục đường lớn như Võ Chí Công, Lạc Long Quân
  • Xung quanh là khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, nhiều nhà hàng và cafe sang trọng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:19.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ muốn ở tại khu vực trung tâm Tây Hồ, hoặc khách hàng mua làm văn phòng công ty, đầu tư cho thuê dòng tiền cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà thực tế và nhận mức giá ưu đãi nhất từ chính chủ!