Nhà riêng Lạc Long Quân Tân Bình 46m² 6.03 tỷ - Xe hơi vào tận cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạc Long Quân Tân Bình 46m² 6.03 tỷ - Xe hơi vào tận cửa

6.03 tỷ
46 m² - 131 triệu/m²

Phường 8 (cũ), Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa tại trung tâm quận Tân Bình với thiết kế nở hậu tài lộc, hẻm xe hơi thông thoáng, sẵn sàng dọn vào ở ngay hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.33m² (ngang 3.8m nở hậu 6m x dài 11m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu kiên cố gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp ấm cúng và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà có phong thủy tốt với thiết kế nở hậu, hẻm trước nhà rộng 5m xe hơi đỗ cửa, vị trí chỉ cách mặt tiền vài bước chân, pháp lý sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, không dính quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tân Bình sầm uất chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm
  • Gần trục đường Ni Sư Huỳnh Liên, kết nối giao thông linh hoạt
  • Xung quanh đầy đủ trường học các cấp, đáp ứng nhu cầu giáo dục
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, siêu thị và dịch vụ ăn uống khu vực Phường 8
  • Dễ dàng di chuyển sang Quận 10, Quận 11 và sân bay Tân Sơn Nhất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.03 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm tổ ấm ổn định tại Tân Bình, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có tính thanh khoản cao, vị trí thuận lợi để ở hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và nhận những thông tin cập nhật mới nhất về bất động sản này trước khi chủ sở hữu thay đổi ý định.