Nhà riêng Lạc Long Quân Tân Bình 41m² giá 5.05 tỷ - Vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạc Long Quân Tân Bình 41m² giá 5.05 tỷ - Vị trí đẹp!

5.05 tỷ
41 m² - 123 triệu/m²

Phường 10, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

5 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Nhà riêng Lạc Long Quân, vị trí đắc địa, hẻm xe hơi tránh, tặng đầy đủ nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi tránh nhau, nhà thiết kế hiện đại, tặng toàn bộ nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Gia Định, không gian xanh lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Cách chợ Tân Bình chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho trẻ
  • Giao thông kết nối cực nhanh đến Quận 10 và các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.05 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực sầm uất Tân Bình.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng chính chủ!