Nhà riêng Lạc Long Quân, Quận 11, 53m² giá 6.4 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạc Long Quân, Quận 11, 53m² giá 6.4 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

6.4 tỷ
53 m² - 121 triệu/m²

Quận 11, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
53 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời trên đường Lạc Long Quân, Quận 11, nơi mà cuộc sống hiện đại và tiện nghi hòa quyện với nhau. Ngôi nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời tiềm năng cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống với phòng khách, phòng ngủ và bếp đầy đủ tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Đầm Sen, nơi lý tưởng cho các hoạt động vui chơi giải trí.
  • Cách trung tâm thương mại Aeon Mall Tân Phú chỉ 10 phút lái xe.
  • Hệ thống trường học và bệnh viện trong bán kính 2km, thuận tiện cho nhu cầu giáo dục và sức khỏe.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và gần metro đang xây dựng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, người muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.