Nhà riêng Lạc Long Quân Quận 11, 47.4m² giá 9.5 tỷ - Xe hơi vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạc Long Quân Quận 11, 47.4m² giá 9.5 tỷ - Xe hơi vào nhà

9.5 tỷ
47.4 m² - 200 triệu/m²

Phường 3 (cũ), Quận 11, Hồ Chí Minh

6 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47.4 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 11 với hẻm xe hơi thông thoáng, thiết kế tối ưu công năng cho gia đình đông thành viên hoặc đầu tư khai thác dòng tiền hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47.4m² (ngang 4m x dài 13.6m)
  • Bố trí: Kết cấu kiên cố gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng. Tổng diện tích sàn sử dụng lên đến 198.8m², gồm 7 phòng ngủ lớn và 3 WC.
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 7m, xe hơi vào tận cửa và đậu thoải mái trong nhà. Nhà xây dựng kiên cố, bố trí không gian thông thoáng, hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ủy ban Nhân dân Quận 11 chỉ 100m, an ninh tuyệt đối
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách Công viên Đầm Sen khoảng 5-7 phút di chuyển
  • Tiếp giáp các trục đường lớn như Lý Thường Kiệt, Ba Tháng Hai, thuận tiện đi lại
  • Khu vực dân trí cao, gần nhiều ngân hàng, siêu thị và chợ truyền thống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chính chủ)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, giao dịch sang tên nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đa thế hệ cần không gian sống rộng rãi, hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có khả năng khai thác làm căn hộ dịch vụ (CHDV) với dòng tiền ổn định tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp bất cứ lúc nào!