Nhà riêng Lạc Long Quân Quận 11, 30m², giá 4.7 tỷ - Ô tô tới cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạc Long Quân Quận 11, 30m², giá 4.7 tỷ - Ô tô tới cửa

4.7 tỷ
30 m² - 157 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại vị trí đắc địa quận 11 với hẻm xe hơi vào tận cửa, không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ ngay trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m² (3.7m x 8m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu kiên cố, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, không gian bố trí khoa học, thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Nam mát mẻ quanh năm, hẻm xe hơi thông thoáng, thuận tiện di chuyển, khu dân cư an ninh và yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học hàng ngày
  • Cách chợ Bình Thới chỉ khoảng 5 phút di chuyển, dễ dàng mua sắm thực phẩm
  • Kết nối nhanh chóng đến Công viên Đầm Sen, không gian thư giãn cuối tuần
  • Gần bệnh viện Quận 11, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Tiếp giáp các trục đường lớn như Hòa Bình, Âu Cơ, di chuyển thuận tiện về các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực Quận 11, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đẹp, dễ cho thuê hoặc kinh doanh online tại nhà.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất trước khi sản phẩm tốt này được giao dịch thành công.