Nhà Riêng Lạc Long Quân 50m² – Sẵn sàng ở ngay, ô tô tránh 10m! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Lạc Long Quân 50m² – Sẵn sàng ở ngay, ô tô tránh 10m!

18.3 tỷ
50 m² - 366 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
50 m²

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại trung tâm Hà Nội, nơi kết nối giao thông thuận tiện và tiện ích ngập tràn? Căn nhà 5 tầng tại Lạc Long Quân này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:50m²
  • Bố trí:Thiết kế 5 tầng hiện đại, tối ưu công năng. Tầng 1: Phòng khách rộng rãi, WC tiện nghi. Tầng 2 & 3: Mỗi tầng gồm 2 phòng ngủ ấm cúng và 1 WC riêng. Tầng 4: Không gian thông sàn linh hoạt, có WC. Tầng 5: Phòng thờ trang nghiêm và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm:Ngõ thông rộng rãi, ô tô tránh 10m vào tận cửa. Khu dân trí cao, an ninh tốt, mang lại cuộc sống thoải mái. Sổ đỏ vuông vắn chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Lotte Mall West Lake Hanoi chỉ vài phút đi bộ, thỏa sức mua sắm, giải trí và ẩm thực.
  • Dễ dàng tản bộ ra Hồ Tây thơ mộng, tận hưởng không khí trong lành và cảnh quan tuyệt đẹp.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Chu Văn An, Tiểu học Nhật Tân, đảm bảo chất lượng giáo dục cho con em.
  • Thuận tiện di chuyển đến sân bay Nội Bài chỉ khoảng 20 phút qua đường Võ Chí Công.
  • Kết nối nhanh chóng với các tuyến đường huyết mạch như Hoàng Quốc Việt, Võ Chí Công, Lạc Long Quân.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, môi trường sống văn minh và yên tĩnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:18.3 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ mong muốn an cư tại khu vực trung tâm, vừa tận hưởng cuộc sống tiện nghi hiện đại, vừa có không gian riêng tư và giao thông thuận tiện. Đặc biệt phù hợp với những ai yêu thích sự yên bình của Hồ Tây và sự sôi động của khu vực Cầu Giấy.