Nhà riêng Kim Ngưu Hai Bà Trưng 15m² giá 1.65 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Kim Ngưu Hai Bà Trưng 15m² giá 1.65 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

1.65 tỷ
15 m² - 110 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
15 m²

Căn nhà riêng nhỏ xinh tại phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng với thiết kế gọn gàng, đủ công năng, phù hợp gia đình trẻ muốn sở hữu nhà Hà Nội với tài chính vừa phải.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:15m²
  • Bố trí:Nhà xây 4 tầng, gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, không gian sinh hoạt được tận dụng tối đa cho gia đình nhỏ.
  • Đặc điểm:Nhà gọn gàng, sạch sẽ, có thể về ở ngay; khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt; giấy tờ đóng thuế đầy đủ, mua bán vi bằng, giấy tờ rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực dân cư lâu năm, xung quanh nhiều cửa hàng tạp hóa, quán ăn và dịch vụ thiết yếu phục vụ sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối đến các trục đường chính của quận Hai Bà Trưng, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố và các quận lân cận.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị như siêu thị mini, nhà thuốc, chợ truyền thống trong phạm vi di chuyển nhanh.
  • Môi trường sống yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ hoặc người cao tuổi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.65 tỷ (có thương lượng, nhà chưa có sổ, đã đóng thuế đầy đủ, mua bán vi bằng).

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ hoặc người làm việc tại khu vực trung tâm, cần một căn nhà ở ngay với tài chính khoảng 1.65 tỷ nhưng vẫn muốn an cư tại quận Hai Bà Trưng.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt với chủ nhà khi còn trong giai đoạn chào bán.