Nhà riêng Kim Ngưu 20m² giá 4.25 tỷ - Đón tết sum vầy cùng gia đình! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Kim Ngưu 20m² giá 4.25 tỷ - Đón tết sum vầy cùng gia đình!

4.25 tỷ
20 m² - 213 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
20 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà 3 tầng tại khu vực Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với diện tích chỉ 20m² nhưng lại mang đến không gian sống ấm cúng, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình nhỏ đón tết sum vầy bên nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + bếp + WC; Tầng 2: Phòng ngủ + ban công; Tầng 3: Phòng ngủ + WC + sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà cũ 3 tầng, khung cột chắc chắn, có thể lên thêm tầng hoặc chỉ cần sơn sửa lại là sẽ lung linh. Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học
  • Cách chợ Kim Ngưu chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường trước nhà rộng rãi, ba gác đỗ tận cửa, ô tô đỗ gần
  • Đặc biệt, dự án mở đường mới từ Lạc Trung - 423 Minh Khai đang hoàn thiện, giúp kết nối dễ dàng hơn đến các tuyến phố lớn
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, quán ăn, và các trung tâm mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.250.000.000 triệu

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho các gia đình nhỏ đang tìm kiếm không gian sống ấm cúng, hoặc cho các nhà đầu tư muốn có một tài sản với tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà.