Nhà riêng Kim Mã Đống Đa 31m² giá 8.3 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng đón Tết! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Kim Mã Đống Đa 31m² giá 8.3 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng đón Tết!

8.3 tỷ
31 m² - 268 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Kim Mã, Đống Đa, Hà Nội! Ngôi nhà này không chỉ đầy đủ nội thất mà còn được thiết kế hiện đại, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay để đón Tết.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 5 tầng, với không gian rộng rãi và thoáng mát
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, ngõ thông thoáng, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Kim Mã, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Kim Mã chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Lotte và Vincom, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, các cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này.