Nhà riêng Kiều Mai 128m² 38 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Kiều Mai 128m² 38 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh

38 tỷ
128 m² - 297 triệu/m²

Phường Phúc Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

5 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
128 m²

Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền với mặt tiền rộng 30m cực hiếm tại khu TT1 tái định cư Kiều Mai, mang lại không gian kinh doanh và nhận diện thương hiệu đỉnh cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:128m²
  • Bố trí:4 tầng thang máy nhập khẩu; Tầng 1,2 thiết kế thông sàn tối ưu; Tầng 3,4 chia 3 phòng ngủ hiện đại
  • Đặc điểm:Lô góc 3 mặt tiền cực thoáng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên, đường rộng ô tô tránh nhau, mặt tiền rộng tới 30m

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí sát trục đường lớn QL32, giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện
  • Gần hệ thống trường học các cấp khu vực Phúc Diễn, thuận tiện cho việc học tập
  • Cách chợ dân sinh và các khu mua sắm chỉ vài phút di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng đồng bộ hiện đại
  • Thuận tiện di chuyển đến các cơ quan hành chính quận Bắc Từ Liêm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:38 tỷ

Phù hợp với ai:

Hoàn hảo cho các chủ doanh nghiệp cần làm showroom, văn phòng đại diện, trung tâm đào tạo hoặc gia đình có nhu cầu vừa ở vừa kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!