Nhà riêng khu A5, A6 Đầm Trấu 54.1m² giá 24 tỷ - Thích hợp kinh doanh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng khu A5, A6 Đầm Trấu 54.1m² giá 24 tỷ - Thích hợp kinh doanh

24 tỷ
54.1 m² - 444 triệu/m²

Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54.1 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà riêng tuyệt đẹp tại khu A5, A6 Đầm Trấu, gần Hoàn Kiếm. Với diện tích 54.1m², nhà được xây dựng kiên cố 5 tầng, mang đến không gian sống và làm việc lý tưởng cho gia đình hoặc doanh nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54.1m²
  • Bố trí: 5 tầng, công năng tối ưu, mặt tiền thoáng đãng
  • Đặc điểm: Ô tô đỗ cửa, khu phân lô đồng bộ, đường rộng và sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm, thuận tiện di chuyển đến các tuyến phố lớn
  • Cách trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Gần công viên, không gian xanh thoáng đãng để thư giãn
  • Tiếp cận dễ dàng đến các trung tâm thương mại lớn trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho những ai muốn tìm một không gian sống yên tĩnh, đồng thời có thể kết hợp làm văn phòng, spa hoặc kinh doanh online.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết!