Nhà riêng Khánh Hội Q4 57m² giá 6,2 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Khánh Hội Q4 57m² giá 6,2 tỷ - Chính chủ bán

6.2 tỷ
57 m² - 109 triệu/m²

Phường 4 (cũ), Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
57 m²

Chính chủ bán nhà BTCT hẻm 4m Khánh Hội, sẵn sàng ở ngay, phố yên tĩnh không lo giải tỏa, phù hợp gia đình đông hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:57,3m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân để xe rộng
  • Đặc điểm:Kết cấu BTCT chắc chắn, dễ cải tạo thành 4 phòng ngủ, hoàn công đầy đủ, hẻm 4m xe ba gác quay đầu

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Vĩnh Khánh cách 600m, đáp ứng nhu cầu ăn uống và chợ truyền thống hàng ngày
  • Trường Tiểu học Vĩnh Hội và THCS Nguyễn Trường Tộ trong bán kính 1km thuận tiện đưa đón
  • Bệnh viện Nguyễn Tri Phương và bệnh viện Quận 4 chỉ khoảng 10 phút, yên tâm chăm sóc sức khỏe
  • Công viên Khánh Hội sát bên bờ sông, thích hợp đi bộ và chơi thể thao buổi chiều
  • Kết nối đến cầu Calmette và đường Tôn Đản nhanh chóng đến Quận 1 và khu trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6,2 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần chỗ ở ổn định tại Quận 4 hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê ngày càng hiếm nhà BTCT diện tích vừa phải.

Liên hệ:

Liên hệ để nhận bộ hồ sơ pháp lý đầy đủ và sắp xếp xem nhà thực tế trong tuần.