Nhà riêng Khâm Thiên 16m² 4.7 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Khâm Thiên 16m² 4.7 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

4.7 tỷ
16 m² - 294 triệu/m²

Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
16 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố Khâm Thiên, vị trí cực đẹp, chỉ cách mặt phố vài bước chân, nhà đẹp lung linh dọn về ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:16m² (Tầng 1: 11.65m², các tầng trên: 16m²)
  • Bố trí:5 tầng (4 tầng + 1 tum), 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm:Mặt tiền 3.2m, hướng Nam mát mẻ, khung bê tông chắc chắn, full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Khâm Thiên, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Đại học Y và bệnh viện Bạch Mai chỉ vài phút di chuyển
  • Khu vực trung tâm Đống Đa, giao thông kết nối thuận tiện, dân trí cao
  • Gần hệ thống trường học các cấp, môi trường giáo dục tốt cho con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn an cư tại lõi trung tâm quận Đống Đa hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị thực.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Quận Đống Đa
Phường/Xã: Phường Khâm Thiên