Nhà riêng KDC Hồng Phát Ninh Kiều 90m² giá 6.99 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng KDC Hồng Phát Ninh Kiều 90m² giá 6.99 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

7 tỷ
90 m² - 78 triệu/m²

Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

5 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Sở hữu ngay tổ ấm tân cổ điển sang trọng tại KDC Hồng Phát, thiết kế tinh tế, chỉ việc xách vali vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, hoàn công đầy đủ
  • Đặc điểm:Thiết kế tân cổ điển, hướng Đông Nam mát mẻ, có chỗ đậu ô tô

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Nhi Đồng Cần Thơ chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Bệnh viện SIS, thuận tiện chăm sóc sức khỏe gia đình
  • Nằm trong khu dân cư Hồng Phát văn minh, an ninh, dân trí cao
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại quận Ninh Kiều
  • Giao thông thuận tiện, đường rộng thoáng, ô tô đỗ cửa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6 tỷ 990 triệu

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi tại trung tâm Ninh Kiều hoặc các nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá khu vực.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
Tỉnh/Thành: Cần Thơ
Quận/Huyện: Quận Ninh Kiều
Phường/Xã: Phường An Bình
0
So sánh