Nhà riêng Huỳnh Tịnh Của Q3 121m² giá 29 tỷ - Hẻm ô tô, siêu vị trí! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Huỳnh Tịnh Của Q3 121m² giá 29 tỷ - Hẻm ô tô, siêu vị trí!

29 tỷ
121 m² - 240 triệu/m²

3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
121 m²

Bán gấp nhà riêng hẻm ô tô tại Huỳnh Tịnh Của, Quận 3, với giá chỉ 29 tỷ! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp trong khu vực trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121m² (15m x 14.5m)
  • Bố trí: Trệt, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 5 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, hầm 6 tầng, sân để xe hơi, phòng khách rộng, bếp, phòng thờ, giếng trời, sân thượng thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền chỉ vài bước chân, thuận tiện di chuyển
  • Gần Viện Pasteur, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Khu vực an ninh, hàng xóm toàn biệt thự sang trọng
  • Gần trung tâm hành chính Quận 3, thuận tiện cho công việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình có nhu cầu ở lâu dài, hoặc đầu tư sinh lời trong khu vực phát triển mạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!