Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 51m² chỉ 2.89 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 51m² chỉ 2.89 tỷ - Chính chủ bán gấp!

2.89 tỷ
51 m² - 57 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
51 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại đường Huỳnh Tấn Phát, Quận 7. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, thiết kế hợp lý với không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Mỹ chỉ 800m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần công viên cây xanh, không gian thư giãn lý tưởng
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Quận 1

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, những người đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!