Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát Quận 7 42m² giá 3.69 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát Quận 7 42m² giá 3.69 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.69 tỷ
42 m² - 88 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

8 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
42 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa tại trung tâm Quận 7 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh, là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp ngay cạnh khu đô thị kiểu mẫu Phú Mỹ Hưng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (6m x 7m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 gác gồm 2 phòng ngủ và 1 WC, không gian tối ưu cho gia đình nhỏ
  • Đặc điểm: Nhà thuộc khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, hẻm xe máy 3m thông thoáng, sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng, thừa hưởng đầy đủ tiện ích đẳng cấp quốc tế
  • Cách siêu thị Big C (GO!) chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm
  • Gần trường học các cấp và các trường đại học lớn như RMIT, Tôn Đức Thắng
  • Di chuyển nhanh chóng đến bệnh viện FV và bệnh viện Tim Tâm Đức trong bán kính 2km
  • Kết nối giao thông thuận tiện đi Quận 1, Quận 4 và Nhà Bè qua trục đường Huỳnh Tấn Phát

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.69 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các cặp vợ chồng trẻ, người làm việc tại khu vực Quận 7 hoặc các nhà đầu tư mua để cho thuê lại nhờ vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ để có giá tốt nhất.