Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát Q7 20m² giá 1.79 tỷ - Vừa ở vừa kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát Q7 20m² giá 1.79 tỷ - Vừa ở vừa kinh doanh!

1.79 tỷ
20 m² - 90 triệu/m²

Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
20 m²

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa, vừa an cư lạc nghiệp vừa tạo dòng tiền ổn định ngay tại trung tâm Quận 7!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:20m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, có sân thượng
  • Đặc điểm:Nhà đúc kiên cố, không gian riêng tư, có thể tận dụng kinh doanh nhỏ tại nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Thuận, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học tại Phường Phú Thuận, thuận tiện cho con em
  • Kết nối nhanh chóng đến khu đô thị Phú Mỹ Hưng sầm uất
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển ra trục đường Nguyễn Văn Linh
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, môi trường sống văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.79 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm nơi an cư hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền cho thuê ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận giá tốt nhất!