Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 2.08 tỷ - Sổ hồng sẵn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 2.08 tỷ - Sổ hồng sẵn!

2.08 tỷ
24 m² - 87 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

12 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
24 m²

Sẵn sàng dọn vào ở ngay với căn nhà phố tọa lạc tại khu vực dân cư sầm uất Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè với mức giá cực kỳ hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:24m² (3m x 8m)
  • Bố trí:3 tầng (2 lầu), gồm 4 phòng ngủ và 3 WC
  • Đặc điểm:Kết cấu nhà kiên cố, nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt và dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát trường Nguyễn Bỉnh Khiêm, cực kỳ thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ Nhà Bè, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Cách Bệnh viện Nhà Bè chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Khu dân cư hiện hữu, không gian sống an lành và ổn định
  • Giao thông kết nối nhanh chóng về Quận 7 và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.08 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tính thanh khoản cao tại khu vực Nhà Bè.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận giá tốt nhất!