Nhà riêng Hương Lộ 2, Bình Tân 48m² - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hương Lộ 2, Bình Tân 48m² - Sẵn sàng ở ngay

6.48 tỷ
48 m² - 135 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

6 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại tại vị trí đắc địa quận Bình Tân, hẻm xe hơi thông thoáng, thuận tiện di chuyển và an cư lâu dài. Căn nhà được thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (ngang gần 4m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu và sân thượng. Bao gồm 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, vuông vức, pháp lý sổ hồng chính chủ, sẵn sàng bàn giao vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Tân, thuận tiện chăm sóc sức khỏe.
  • Cách trường THCS và THPT Bình Tân chỉ vài phút di chuyển, tiện đưa đón con em đi học.
  • Gần chợ Bình Trị Đông, khu dân cư sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến Công viên văn hóa Đầm Sen và các khu vui chơi giải trí.
  • Hẻm xe hơi rộng rãi, giao thông thuận tiện kết nối ra các trục đường lớn như Mã Lò, Lê Văn Quới.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.48 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đông thành viên mong muốn tìm kiếm không gian sống ổn định, hiện đại tại khu vực phát triển của quận Bình Tân. Đồng thời, đây cũng là tài sản có tính thanh khoản cao cho các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ căn nhà đẹp hiếm có này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp sớm nhất!