Nhà riêng Hương Lộ 2 Bình Tân 16m² giá 1.055 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hương Lộ 2 Bình Tân 16m² giá 1.055 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

1.055 tỷ
16 m² - 66 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
16 m²

Ngôi nhà mặt tiền 4mx4m trên Hương Lộ 2 Bình Tân chờ chủ mới vào ở ngay với thiết kế 2 lầu sân thượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:16m²
  • Bố trí:4m x 4m, 2 lầu, sân thượng rộng rãi
  • Đặc điểm:Nhà chính chủ, sổ hồng riêng, không thuộc quy hoạch, phù hợp ở và đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Tạo, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Tiếp cận nhanh Aeon Mall Bình Tân và các siêu thị lớn
  • Dễ dàng đến Bến xe Miền Tây để kết nối nội đô và miền Tây
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Tân, chăm sóc sức khoẻ toàn diện
  • Trường THCS Tân Tạo cách vài phút, thuận tiện cho con em học hành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.055 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư săn cơ hội khu vực Bình Tân đang tăng tốc hạ tầng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để đặt lịch xem nhà trong tuần và không bỏ lỡ cơ hội giá tốt.