Nhà riêng Hồng Hà, Phúc Xá, Ba Đình 32m² giá 12.3 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hồng Hà, Phúc Xá, Ba Đình 32m² giá 12.3 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có!

12.3 tỷ
32 m² - 384 triệu/m²

Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hiếm có tại khu phân lô Hồng Hà, Phúc Xá, Ba Đình. Tọa lạc ở vị trí đắc địa, chỉ cách hồ Tây 500m, đây là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, ngôi nhà được xây dựng kiên cố, có mặt tiền rộng, đường trải nhựa, ô tô tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng rãi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hàng bún nổi tiếng, chỉ cần qua đường là đến
  • Cách hồ Tây 500m, không gian trong lành và thoáng đãng
  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao
  • Gần trung tâm thương mại và nhiều tiện ích sống khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.3 tỷ VND (chỉ bớt lộc)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, trong lành nhưng vẫn gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!