Nhà riêng Hoàng Sĩ Khải Quận 8, 38m², giá 3.53 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Sĩ Khải Quận 8, 38m², giá 3.53 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.53 tỷ
38 m² - 93 triệu/m²

Phường 14, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

21 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
38 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà riêng với vị trí cực thoáng tại trung tâm Quận 8. Với thiết kế 3 mặt hẻm, ngôi nhà luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên và không khí đối lưu mát mẻ, là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m² (4.2m x 9m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu bao gồm 2 phòng ngủ ấm cúng, 2 phòng vệ sinh, phòng khách sang trọng, khu vực bếp tiện nghi và ban công đón gió.
  • Đặc điểm: Nhà có 3 mặt hẻm xe ba gác thoáng đãng, thiết kế thông minh đảm bảo mỗi phòng đều có cửa sổ đón sáng. Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Đông, thuận tiện cho việc mua sắm thực phẩm tươi sống hằng ngày
  • Kết nối nhanh chóng đến khu vực cầu số 2, di chuyển thuận tiện vào trung tâm
  • Gần các trường học các cấp trong khu vực Phường 14, Quận 8
  • Bán kính 2km tiếp cận dễ dàng các dịch vụ y tế, ngân hàng và siêu thị tiện lợi
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh và đầy đủ các tiện ích dân sinh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.53 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà vô cùng phù hợp với các gia đình trẻ hoặc người mua nhà lần đầu đang tìm kiếm một tổ ấm riêng tư, thoáng mát với mức giá hợp lý tại khu vực Quận 8. Đây cũng là tài sản tích lũy an toàn với pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!