Nhà riêng Hoàng Mai 64m² giá 5.12 tỷ - Ngõ ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Mai 64m² giá 5.12 tỷ - Ngõ ô tô vào tận nhà!

5.12 tỷ
64 m² - 80 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
64 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này tại đường Tam Trinh, quận Hoàng Mai! Với vị trí đắc địa, cách mặt phố chỉ 40m, ngõ ô tô vào tận nhà, ngôi nhà này là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 5 tầng, 6 phòng ngủ, có thang máy
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học tiểu học và THCS, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tam Trinh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Big C
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.12 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên, những người cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi và dễ dàng di chuyển trong thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!