Nhà riêng Hoàng Mai 50m² giá 8.45 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Mai 50m² giá 8.45 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp

8.45 tỷ
50 m² - 169 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Cơ hội sở hữu nhà đẹp tại Hoàng Mai với mức giá cực tốt, vị trí đắc địa phù hợp cả để ở lẫn kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:50m²
  • Bố trí:Nhà dân xây tâm huyết, ngõ nông, thoáng sáng.
  • Đặc điểm:Vị trí cực đẹp, cách đường ô tô chỉ 10m, kết nối nhanh chóng ra các trục đường Trương Định, Đền Lừ, Minh Khai.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Hoàng Văn Thụ, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ dân sinh, mua sắm thực phẩm hàng ngày cực kỳ tiện lợi
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, môi trường sống văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:8.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại quận Hoàng Mai hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có pháp lý sạch, vị trí giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết từ chính chủ!