Nhà riêng Hoàng Mai 44m² 5 tầng - Chính chủ bán, ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Mai 44m² 5 tầng - Chính chủ bán, ở ngay

7.85 tỷ
44 m² - 178 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng yên tĩnh mà vẫn gần phố tại Hoàng Mai, Hà Nội, trung tâm tiện ích bao quanh, lý tưởng cho gia đình muốn ở ngay và tích lũy tài sản bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:44m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, 3 phòng ngủ khép kín, phòng khách rộng, bếp ăn riêng, khu vệ sinh từng tầng, sân phơi và khu để xe tiện dụng.
  • Đặc điểm:Ngõ thẳng, đi lại cực kỳ thuận tiện, đứng trong nhà nhìn ra phố, ô tô đỗ 24/7 gần nhà, khu dân trí cao, không gian yên tĩnh nhưng chỉ cách phố vài bước chân, gần Vành Đai 3 kết nối các trục đường lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Dễ dàng kết nối các trục đường Minh Khai, Đại La, Trương Định, Giải Phóng, thuận tiện di chuyển khắp nội thành.
  • Gần các trường đại học lớn như Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân, Xây dựng, phù hợp gia đình có con em ở độ tuổi sinh viên.
  • Chỉ vài phút tới bệnh viện Bạch Mai và Thanh Nhàn, yên tâm chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.
  • Lan tỏa tiện ích từ các trung tâm thương mại, chợ, siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và giải trí hàng ngày.
  • Gần công viên cây xanh và khu vui chơi, không gian thoáng đãng cho trẻ nhỏ và người lớn tuổi rèn luyện sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.85 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho gia đình trẻ làm việc tại khu vực Hoàng Mai, Hai Bà Trưng hoặc trung tâm Hà Nội, người cần ở gần trường đại học, bệnh viện lớn hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm giữ giá tốt, thanh khoản cao.