Nhà riêng Hoàng Liệt 62m² giá 15,8 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Liệt 62m² giá 15,8 tỷ - Ô tô vào tận nhà

15.8 tỷ
62 m² - 255 triệu/m²

Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

12 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
62 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng vị trí đẹp tại Hoàng Liệt, thiết kế 4 tầng kiên cố, không gian rộng thoáng, ngõ to như phố với ô tô tránh thoải mái, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, gồm 4 phòng ngủ, không gian các tầng phân chia hợp lý cho gia đình nhiều thế hệ
  • Đặc điểm:Kết cấu bê tông kiên cố, nhà chắc chắn, thoáng sáng, có thể cải tạo hoặc lên thêm tầng theo nhu cầu, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ khoảng 50m ra phố Hoàng Liệt, thuận tiện di chuyển hằng ngày
  • Sát khu đô thị Linh Đàm, dễ tiếp cận hệ thống dịch vụ, ăn uống và sinh hoạt đa dạng
  • Kết nối nhanh đến bến xe Nước Ngầm, phù hợp cho nhu cầu đi lại liên tỉnh
  • Di chuyển thuận tiện ra trục Giải Phóng, giúp kết nối trung tâm và các quận lân cận
  • Gần trường học và chợ dân sinh trong khu vực Hoàng Liệt, đáp ứng tốt nhu cầu học tập và mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15,8 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình cần nhà ở rộng rãi, ưu tiên khu vực dân cư ổn định, giao thông thuận tiện, có chỗ ở thoải mái cho nhiều thành viên và đề cao yếu tố pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và chốt nhanh căn nhà đẹp Hoàng Liệt với vị trí thuận tiện, pháp lý rõ ràng và giá trị ở thực nổi bật.