Nhà riêng Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận 38.25m² giá 6 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận 38.25m² giá 6 tỷ - Full nội thất sang trọng!

6 tỷ
38.25 m² - 157 triệu/m²

Phường 05, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
38.25 m²

Khám phá ngôi nhà sang trọng tại đường Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận, với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Đây chính là cơ hội lý tưởng cho gia đình bạn tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38.25m²
  • Bố trí: 4 tầng, 5 phòng ngủ lớn
  • Đặc điểm: Xây dựng kiên cố, đầy đủ nội thất, hẻm ba gác cách 20m ra hẻm xe hơi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Nhuận, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Gần các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi và an toàn tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.