Nhà riêng Hoàng Hoa Thám Ba Đình 34m² 9.35 tỷ - Lô góc 3 thoáng cực đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Hoa Thám Ba Đình 34m² 9.35 tỷ - Lô góc 3 thoáng cực đẹp!

9.35 tỷ
34 m² - 275 triệu/m²

Phường Yên Hòa, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

26 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
34 m²

Sở hữu ngay căn nhà lô góc 3 thoáng tại trung tâm Ba Đình, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất cao cấp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:34m²
  • Bố trí:6 tầng hiện đại (Tầng 1: Để xe, bếp; Tầng lửng: Phòng khách; Tầng 2,3,4: Phòng ngủ khép kín; Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi, khu trà đạo)
  • Đặc điểm:Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, lô góc 3 mặt thoáng đón ánh sáng tự nhiên, ngõ thông rộng ô tô tránh, sổ đỏ nở hậu đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hoàng Hoa Thám, thuận tiện mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Cách các trường học điểm tại quận Ba Đình chỉ vài phút di chuyển
  • Gần hệ thống bệnh viện lớn tại trung tâm, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường huyết mạch như Phan Đình Phùng, Đội Cấn
  • Khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, không gian sống yên tĩnh và an lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình mong muốn không gian sống thoáng đãng, tiện nghi tại trung tâm quận Ba Đình hoặc khách hàng mua giữ tài sản có pháp lý chuẩn, vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội