Nhà riêng Hoàng Diệu, Quận 4, 34m² giá 6.499 tỷ - Nhà đẹp, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Diệu, Quận 4, 34m² giá 6.499 tỷ - Nhà đẹp, vào ở ngay!

6.499 tỷ
34 m² - 191 triệu/m²

8, 4, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Khám phá căn nhà tuyệt đẹp tại đường Hoàng Diệu, Quận 4, nơi có không gian sống lý tưởng và đẳng cấp. Với vị trí thuận lợi, chỉ cách Quận 1 một cây cầu Calmette, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, 3 WC, diện tích xây dựng 3.4m x 10m
  • Đặc điểm: Nhà BTCT, hoàn công đầy đủ, nở hậu tài lộc, ban công thoáng mát, view đẹp, mới 100%, vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Quận 1 một cây cầu, thuận tiện di chuyển
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện
  • Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, an ninh tốt
  • Hẻm rộng 4m, xe hơi vào tận nhà

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.499 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an ninh và gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.