Nhà riêng Hoàng Diệu Q4 21m² chính chủ bán giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoàng Diệu Q4 21m² chính chủ bán giá tốt

4.35 tỷ
21 m² - 207 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
21 m²

Nhà phố phân lô trung tâm Quận 4, hẻm 4m thoáng, vài bước ra mặt tiền Hoàng Diệu, phù hợp gia đình trẻ muốn an cư gần trung tâm Sài Gòn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:21m²
  • Bố trí:Nhà trệt 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, các không gian sinh hoạt được bố trí hợp lý cho gia đình nhỏ
  • Đặc điểm:Khu phân lô 20 Thước, hẻm trước nhà 4m thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, không quy hoạch, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, vài bước ra mặt tiền Hoàng Diệu

Tiện ích xung quanh:

  • Dễ dàng tiếp cận chợ truyền thống và siêu thị mini trong khu vực, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Xung quanh có hệ thống trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học
  • Gần các tuyến đường lớn kết nối nhanh đến trung tâm thành phố và các quận lân cận
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh
  • Trong bán kính ngắn có nhiều dịch vụ tiện ích như quán ăn, cà phê, cửa hàng tiện lợi, phòng gym

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc vợ chồng làm việc tại khu trung tâm muốn sở hữu nhà riêng, ở ngay, tài chính tầm trung, ưu tiên pháp lý rõ ràng và khu dân cư hiện hữu.

Liên hệ:

Quan tâm thiện chí vui lòng liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt với chính chủ, cơ hội sở hữu nhà trung tâm Quận 4 không phải lúc nào cũng có.