Nhà riêng Hoài Đức 74m² giá 10.8 tỷ - Sổ hồng sẵn, ô tô tránh! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoài Đức 74m² giá 10.8 tỷ - Sổ hồng sẵn, ô tô tránh!

10.8 tỷ
74 m² - 146 triệu/m²

Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
74 m²

Tìm kiếm một ngôi nhà không chỉ để ở mà còn là tài sản đầu tư sinh lời vượt trội tại Hoài Đức? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng phân lô Quân Đội với vị trí vàng, pháp lý minh bạch và tiềm năng tăng giá cực lớn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng kiên cố, mặt tiền 4.6m, có khe thoáng phía sau rộng 80cm. Hiện tại đang cho thuê với mức 10 triệu/tháng, đảm bảo dòng tiền ổn định.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa trong khu phân lô Quân Đội, vỉa hè rộng rãi, ô tô tránh nhau và chạy vòng quanh nhà. Dễ dàng thông sang khu đô thị và Đại học Thành Đô. Chỉ 10m ra trục đường chính, 30m ra mặt đường Vạn Xuân (Quốc lộ 32). Pháp lý sổ hồng chuẩn, giao dịch nhanh chóng. Đặc biệt, với lộ trình xã lên phường vào năm 2027, giá trị bất động sản hứa hẹn tăng vọt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Đại học Thành Đô chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện cho sinh viên hoặc giảng viên.
  • Nằm gần Quốc lộ 32 (Đường Vạn Xuân), dễ dàng kết nối đến trung tâm Hà Nội và các tỉnh lân cận.
  • Gần khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, hưởng lợi từ hạ tầng hiện đại và tiện ích đồng bộ.
  • Tiếp cận nhanh chóng các trường học cấp 1, 2, 3 trong khu vực Hoài Đức.
  • Dễ dàng đi đến Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức trong bán kính gần.
  • Khu vực có nhiều tiện ích mua sắm, chợ dân sinh phục vụ nhu cầu hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá bền vững, hoặc những gia đình mong muốn sở hữu không gian sống rộng rãi, vị trí thuận lợi và pháp lý an toàn tại Hoài Đức. Đặc biệt phù hợp cho những ai muốn kết hợp ở và cho thuê tạo dòng tiền ổn định.