Nhà riêng Hoài Đức 43m² 5 tầng - Ô tô đỗ gần, giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hoài Đức 43m² 5 tầng - Ô tô đỗ gần, giá tốt hiếm có

6.25 tỷ
43 m² - 145 triệu/m²

Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà 5 tầng kiên cố tại khu vực Vân Canh, Hoài Đức. Với thiết kế tối ưu công năng và mặt tiền rộng, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian sống đẳng cấp hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng 5 tầng kiên cố, tối ưu diện tích sử dụng, không gian thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa gần đường Vân Canh, khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, ô tô đỗ rất gần nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường mầm non và tiểu học Vân Canh chỉ 500m, thuận tiện đưa đón con trẻ.
  • Gần chợ Vân Canh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng tới khu đô thị An Lạc Green Symphony và các tuyến đường huyết mạch.
  • Gần trạm y tế xã Vân Canh, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cơ bản cho gia đình.
  • Cách trung tâm hành chính huyện Hoài Đức khoảng 10 phút di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư ổn định, lâu dài hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao tại cửa ngõ phía Tây Hà Nội.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin pháp lý chi tiết nhất.