Nhà riêng Hòa Thạnh Tân Phú 41m² giá 3.6 tỷ - Thiết kế hiện đại, phong thủy tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hòa Thạnh Tân Phú 41m² giá 3.6 tỷ - Thiết kế hiện đại, phong thủy tốt!

3.6 tỷ
41 m² - 88 triệu/m²

Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà riêng tuyệt đẹp tại Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh! Với thiết kế hiện đại, căn nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống lý tưởng dành cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41 m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 2 tầng
  • Đặc điểm: Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ, nhà cũ tiện xây mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị mẹ & bé Con Cưng và siêu thị Bách Hóa Xanh 113 Tô Hiệu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường học: Trường Tiểu Học - Trung Học Cơ Sở - THPT Hòa Bình, Trường Mầm Non Việt Mỹ, Trường Mầm Non Ngôi Nhà Hạnh Phúc, thuận lợi cho con em bạn học tập
  • Công viên: Công viên Đường A Khu ADC, Công Viên Nước Đầm Sen, Công Viên Ủy Ban Quận Tân Phú, lý tưởng cho những buổi dã ngoại và thư giãn
  • Gần Bệnh viện Quận Tân Phú, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, đầy đủ tiện ích xung quanh và phong thủy tốt cho gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam