Nhà riêng Hòa Khê Đà Nẵng 31m² giá 2.78 tỷ - Sẵn sàng cho chủ mới! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hòa Khê Đà Nẵng 31m² giá 2.78 tỷ - Sẵn sàng cho chủ mới!

2.78 tỷ
31 m² - 90 triệu/m²

Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà riêng tại Hòa Khê, Đà Nẵng! Căn nhà với thiết kế kiên cố, nằm trong kiệt 3m Phạm Nhữ Tăng, chỉ cách kiệt ô tô 10m và ra đường chính 40m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, công năng đầy đủ, hướng Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Khê, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trung tâm hành chính Thanh Khê chỉ 500m
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các khu vực xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.78 tỷ VND (thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện cho sinh hoạt.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!