Nhà riêng Hồ Tùng Mậu Cầu Giấy 59m² 15 tỷ chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hồ Tùng Mậu Cầu Giấy 59m² 15 tỷ chính chủ bán

15 tỷ
59 m² - 254 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59 m²

Bán gấp nhà riêng Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, 7 tầng thang máy, ô tô vào nhà, nội thất cao cấp, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:59m²
  • Bố trí:Nhà xây 7 tầng có thang máy, mỗi tầng bố trí phòng rộng thoáng, đầy đủ khu bếp, phòng khách, phòng ngủ và vệ sinh riêng, mặt tiền đẹp thuận tiện kinh doanh và để ô tô trong nhà.
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, nhà hai mặt thoáng, nội thất chủ để lại gần như đầy đủ, vào ở ngay, khu dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp kinh doanh văn phòng, spa, cửa hàng hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí trên trục đường Hồ Tùng Mậu, kết nối nhanh với các tuyến Phạm Hùng, Xuân Thủy, Cầu Diễn, di chuyển thuận tiện đến trung tâm và các quận lân cận.
  • Khu vực tập trung nhiều trường đại học, cao đẳng và trường phổ thông, thuận lợi cho gia đình có con đi học và cho thuê ở.
  • Gần chợ dân sinh, siêu thị và hệ thống cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm, sinh hoạt hằng ngày.
  • Xung quanh có nhiều tòa nhà văn phòng, ngân hàng và dịch vụ ăn uống, phù hợp mô hình vừa ở vừa kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp với gia đình muốn ở khu trung tâm Cầu Giấy, cần không gian rộng rãi, tiện nghi, đồng thời phù hợp khách hàng tìm nhà vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê giữ tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất với chủ.