Nhà riêng Hồ Tùng Mậu Cầu Giấy 128m² 26.7 tỷ - Vị trí đắc địa, thang máy xịn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hồ Tùng Mậu Cầu Giấy 128m² 26.7 tỷ - Vị trí đắc địa, thang máy xịn!

26.7 tỷ
128 m² - 209 triệu/m²

Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
128 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm nhà phố Hồ Tùng Mậu với thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng và tiềm năng khai thác dòng tiền cực cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:128m²
  • Bố trí:5 tầng thang máy, gồm 27 phòng ngủ khép kín, thiết kế tối ưu công năng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 7m, khung cột bê tông chắc chắn, trang bị hệ thống PCCC và full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường Đại học lớn: ĐH Quốc Gia, ĐH Sư Phạm, ĐH Thương Mại
  • Gần chợ Mai Dịch, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng tới các trục đường huyết mạch: Phạm Hùng, Phạm Văn Đồng, Xuân Thủy
  • Gần khu vực Keangnam Landmark 72 và các trung tâm thương mại sầm uất
  • Giao thông cực kỳ thuận tiện, gần tuyến đường sắt trên cao Metro Nhổn - Ga Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:26.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình đông người, làm văn phòng công ty, kinh doanh căn hộ dịch vụ (CHDV) hoặc đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về pháp lý!