Nhà riêng Hiệp Thành Q12 35m² 3.75 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hiệp Thành Q12 35m² 3.75 tỷ - Chính chủ bán

3.75 tỷ
35 m² - 107 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Bán gấp nhà chính chủ Hiệp Thành, Quận 12, vị trí đẹp trên đường Bùi Văn Ngữ, hẻm thông 6m thuận tiện ở và kinh doanh nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 wc, ngang 3,5m, nở hậu khoảng 7,5m, không gian sinh hoạt hợp lý cho gia đình.
  • Đặc điểm:Nhà còn rất đẹp, chỉ cần dọn vào ở ngay, hẻm trước nhà rộng 6m, hẻm thông, thích hợp mở tạp hóa, salon tóc hoặc kinh doanh nhỏ; pháp lý sổ hồng riêng, mua bán công chứng sang tên nhanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Trong bán kính khoảng 200m có chợ địa phương và cửa hàng Bách Hóa Xanh, mua sắm sinh hoạt hằng ngày rất tiện.
  • Gần các trường học khu Hiệp Thành, thuận lợi cho gia đình có con đi học các cấp.
  • Kề bên nhiều siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống, đáp ứng đầy đủ nhu cầu của cư dân.
  • Thuận đường ra ngã ba Đông Quang và trục đường Nguyễn Ảnh Thủ, dễ dàng kết nối các khu vực trung tâm Quận 12.
  • Tiện di chuyển đến khu công nghiệp Tân Thới Hiệp, phù hợp gia đình làm việc trong khu vực, rút ngắn thời gian đi lại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.75 tỷ (giá chốt, không thương lượng, sổ hồng riêng, hỗ trợ công chứng sang tên nhanh).

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ cần nhà ở ngay, người làm việc tại khu vực Quận 12, Tân Thới Hiệp, cần không gian an cư ổn định kết hợp kinh doanh nhỏ tại nhà.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng inbox để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh và hẹn lịch xem nhà trực tiếp trong tuần.