Nhà riêng Hiệp Thành 25.6m² giá 1.49 tỷ - Nhà mới ở ngay, yên tĩnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hiệp Thành 25.6m² giá 1.49 tỷ - Nhà mới ở ngay, yên tĩnh!

1.49 tỷ
25.6 m² - 58 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
25.6 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với ngôi nhà 2 tầng tại Hiệp Thành, quận 12, chỉ 1.49 tỷ VND. Với diện tích 25.6m², ngôi nhà được thiết kế thông minh, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm và ban công rộng rãi, là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25.6m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, có ban công, hẻm 2,5m yên tĩnh, chỉ có 3 căn, môi trường sống an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Thành và chợ HL80B, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và ngân hàng chỉ vài phút đi bộ
  • Gần KCN Tân Thới Hiệp, lý tưởng cho các gia đình có người làm việc tại đây
  • Điện và nước riêng, giấy cấp số nhà rõ ràng, không quy hoạch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi trong khu vực quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!