Nhà riêng Hiệp Phú Thủ Đức 57m² giá 3.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hiệp Phú Thủ Đức 57m² giá 3.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

3.95 tỷ
57 m² - 69 triệu/m²

Phường Hiệp Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

18 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
57 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà xinh xắn tại trung tâm phường Hiệp Phú, TP. Thủ Đức với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Nhà được thiết kế tối ưu, bàn giao đầy đủ nội thất, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới dọn vào ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57.8m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, không gian thoáng đãng, nội thất đầy đủ, vị trí đắc địa cách ngã 3 Đình Phong Phú chỉ 200m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Vincom Plaza Lê Văn Việt chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm và giải trí
  • Gần trường Tiểu học Hiệp Phú và trường THCS Hoa Lư, môi trường giáo dục lý tưởng cho con trẻ
  • Cách chợ Hiệp Phú khoảng 500m, thuận tiện cho việc nội trợ hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng đến Bệnh viện Quân dân y miền Đông và các khu hành chính quận
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển về trung tâm TP.HCM qua trục đường Lê Văn Việt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn tuyệt vời cho các gia đình trẻ hoặc khách hàng đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại TP. Thủ Đức với ngân sách hợp lý, ưu tiên sự tiện lợi về di chuyển và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chính chủ để được xem nhà trực tiếp và sở hữu căn nhà với mức giá ưu đãi nhất trước khi thị trường thay đổi!