Nhà riêng Hiệp Bình Phước 41m² giá 4 tỷ - Hẻm thông xe hơi, gần Vạn Phúc City! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hiệp Bình Phước 41m² giá 4 tỷ - Hẻm thông xe hơi, gần Vạn Phúc City!

4 tỷ
41 m² - 98 triệu/m²

Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà riêng tại Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, chỉ với 4 tỷ đồng! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp
  • Đặc điểm: Hẻm thông rộng rãi, xe hơi ra vào thoải mái, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Bình Phước, thuận tiện mua sắm hằng ngày
  • Cách bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc khoảng 1km
  • Gần siêu thị Big C và VinMart, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Có nhiều trường học các cấp lân cận, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Kết nối giao thông nhanh chóng tới Quốc lộ 13, Phạm Văn Đồng, thuận lợi di chuyển đến các quận lân cận như Bình Thạnh và Gò Vấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình nhỏ, cặp đôi mới cưới hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản tại khu vực Thủ Đức với nhiều tiềm năng phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội