Nhà riêng Hiệp Bình Chánh 63.1m² giá 4 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hiệp Bình Chánh 63.1m² giá 4 tỷ - Chính chủ bán

4 tỷ
63 m² - 63 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Nhà riêng ngay chợ Hiệp Bình, tặng kèm 4 phòng trọ, vị trí hiếm trong tầm tài chính khoảng 4 tỷ cho khách vừa ở vừa cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:63.1m²
  • Bố trí:Nhà ở chính kết hợp khu 4 phòng trọ phía sau, không gian sinh hoạt riêng tư và khu cho thuê tách biệt, phù hợp gia đình muốn có thêm thu nhập.
  • Đặc điểm:Cách chợ Hiệp Bình khoảng 80m, ra chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị chỉ vài phút; khu dân cư thân thiện, an ninh sạch sẽ, sổ vuông vức đẹp, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ khoảng 80m ra chợ Hiệp Bình, mua sắm thực phẩm và nhu yếu phẩm hằng ngày cực kỳ thuận tiện.
  • Trong bán kính ngắn có trường học và nhà trẻ, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ đi học gần nhà.
  • Khu vực tập trung nhiều siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán ăn và dịch vụ phục vụ nhu cầu sinh hoạt.
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm TP.HCM và ra sân bay nhờ kết nối các trục đường lớn từ TP Thủ Đức.
  • Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh, an ninh tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình muốn an cư tại khu vực Hiệp Bình Chánh, cần nhà gần chợ và trường học, đồng thời muốn có sẵn 4 phòng trọ để khai thác cho thuê tạo dòng tiền hàng tháng.

Liên hệ:

Quan tâm bất động sản này, hãy liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết vị trí và đặt lịch xem nhà thực tế trong thời gian sớm nhất.