Nhà riêng Hiệp Bình Chánh 21m² giá 1.5 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hiệp Bình Chánh 21m² giá 1.5 tỷ - Chính chủ bán

1.5 tỷ
21 m² - 71 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
21 m²

Căn nhà nhỏ xinh gần vòng xoay Phạm Văn Đồng, thiết kế 1 trệt 1 lầu thoáng mát, phù hợp gia đình trẻ cần chỗ ở ổn định tại trung tâm TP Thủ Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:21m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có ban công và cửa sổ đón gió
  • Đặc điểm:Nhà mới, thoáng sáng, hẻm xe máy ra vào thuận tiện, khu dân cư hiện hữu, mua bán vi bằng rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vòng xoay Phạm Văn Đồng, di chuyển nhanh đến các quận trung tâm và sân bay
  • Khu dân cư sầm uất, xung quanh có chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Nhiều trường học, nhà trẻ và trung tâm học thêm trong khu vực Hiệp Bình Chánh, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Tiếp cận dễ dàng các dịch vụ ngân hàng, quán ăn, quán cà phê và tiện ích vui chơi giải trí
  • Hẻm yên tĩnh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.5 tỷ (còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ hoặc người làm việc tại TP Thủ Đức, Bình Thạnh, Gò Vấp muốn sở hữu nhà riêng gần trục đường Phạm Văn Đồng, vừa để ở vừa có thể đầu tư giữ tiền.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để được gửi vị trí chính xác, xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, số lượng nhà tầm giá này tại khu vực không còn nhiều.