8 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng hẻm xe hơi đường Lê Văn Thọ, Gò Vấp 37.7m² - Sẵn sàng vào ở ngay!
3.75 tỷ
37 m² - 101 triệu/m²
Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
37 m²
Khám phá cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt đẹp tại Gò Vấp, nơi có vị trí thuận lợi và đầy tiện ích xung quanh!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 37.7m²
- Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng khách, ban công
- Đặc điểm: Kết cấu trệt, 1 lầu, còn cứng cáp, có thể vào ở ngay
Tiện ích xung quanh:
- Chỉ cách chợ Đầu mối Rau Củ Quả Lê Văn Thọ 100m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Cách công viên Làng Hoa chỉ 3 phút đi bộ, thích hợp cho gia đình thư giãn và vui chơi
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, hẻm xe hơi 4m, tạo cảm giác an toàn cho cư dân
- Gần các cửa hàng tiện lợi, trường học và bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 3.75 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Nhà thích hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm muốn tìm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích đô thị.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và xem nhà.