Nhà riêng hẻm Thành Thái, Quận 10, 31.5m² giá 6 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng hẻm Thành Thái, Quận 10, 31.5m² giá 6 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất!

6 tỷ
31.5 m² - 190 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31.5 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hẻm thông thoáng tại đường Thành Thái, Quận 10! Với diện tích 31.5m² và 2 tầng, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31.5m²
  • Bố trí: 2 tầng, thiết kế hợp lý với không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà hẻm kinh doanh, thông ra Lý Thường Kiệt, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Bách Khoa, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Cách chợ Hòa Hưng chỉ 800m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Hẻm thông thoáng, an ninh tốt, phù hợp với gia đình và kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh, đặc biệt là các bạn sinh viên và gia đình trẻ tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!