Nhà riêng hẻm sang trọng gần Trương Công Định 60m² chỉ 6.95 tỷ - Pháp lý rõ ràng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng hẻm sang trọng gần Trương Công Định 60m² chỉ 6.95 tỷ - Pháp lý rõ ràng

6.95 tỷ
60 m² - 116 triệu/m²

14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà riêng tuyệt đẹp tại vị trí đắc địa, hẻm sang trọng, an ninh yên tĩnh. Chỉ mất 10 phút di chuyển đến sân bay, căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 3.8 x 16m, công nhận 60m², không vướng quy hoạch
  • Bố trí: Kết cấu cấp 4, vẫn còn sử dụng được, thích hợp xây mới tối đa 5 tầng
  • Đặc điểm: Hẻm rộng, xe hơi đậu trong nhà thoải mái, khu vực dân cư hiện hữu, pháp lý rõ ràng với sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Quẹo và chợ Bàu Cát, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện Thống Nhất chỉ 1km, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Trường học các cấp gần đó, thuận lợi cho con cái đi học
  • Đường Trương Công Định, Nguyễn Hồng Đào và ngã tư Bảy Hiền dễ dàng di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.95 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình trẻ, người đi làm muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh, và gần gũi với các tiện ích cuộc sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội