Nhà riêng Hẻm 6m Lê Văn Sỹ, Quận 3, 130m² - Sân thượng Chill tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hẻm 6m Lê Văn Sỹ, Quận 3, 130m² - Sân thượng Chill tuyệt đẹp!

11.75 tỷ
130 m² - 90 triệu/m²

Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
130 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà đáng mơ ước tại hẻm 6m trên đường Lê Văn Sỹ, Quận 3! Đây là không gian lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và không gian sống thư giãn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ (2 phòng ngủ Master, 1 phòng ngủ view cây xanh và 1 phòng ngủ trệt)
  • Đặc điểm: Sân thượng rộng rãi với không gian thư giãn lý tưởng, có phòng xông hơi hiện đại, 100% nội thất cao cấp, sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng tiện lợi và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp trong bán kính 1km, rất phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm quận 1, thuận lợi cho công việc và giải trí
  • Gần các quán cà phê, nhà hàng nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu ăn uống và thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.75 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho những gia đình yêu thích không gian sống tiện nghi, sang trọng và gần gũi với thiên nhiên. Với thiết kế hiện đại và nội thất cao cấp, đây sẽ là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm cho bạn và gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội