Nhà riêng Hẻm 58 Nguyễn Minh Hoàng, Tân Bình 71m² giá 15.2 tỷ - An cư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hẻm 58 Nguyễn Minh Hoàng, Tân Bình 71m² giá 15.2 tỷ - An cư lý tưởng!

15.2 tỷ
71 m² - 214 triệu/m²

12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
71 m²

Chính chủ cần bán nhà riêng tại Hẻm 58, đường Nguyễn Minh Hoàng, phường 12, Tân Bình. Với vị trí thuận lợi và thiết kế hiện đại, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hoặc làm văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71m² (4.2x16m)
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, vuông vức, thoáng mát
  • Đặc điểm: Hẻm trải nhựa 10m sạch đẹp, vỉa hè rộng, khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Lotte Cộng Hòa chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần chợ Hoàng Hoa Thám, đáp ứng nhu cầu hàng ngày
  • Trung tâm Ngoại ngữ và chuỗi ngân hàng gần đó
  • Các trường học các cấp như Trường CD Y Khoa Phạm Ngọc Thạch, THCS Hoàng Hoa Thám, ĐH Văn Hiến đều nằm trong bán kính 500m

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.2 tỷ VND
  • Pháp lý: Rõ ràng, mua bán công chứng ngay

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình muốn an cư lập nghiệp hoặc doanh nhân cần không gian làm việc riêng tư, yên tĩnh và thuận lợi.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin và được tư vấn, vui lòng liên hệ ngay!